| Tên sản phẩm | Bộ ngắt thủy lực loại hàng đầu |
|---|---|
| Số mô hình | KS320 |
| Chiel Diameter | 155mm |
| Máy xúc phù hợp (tấn) | 27 ~ 35 tấn |
| Điều kiện | Mới 100% |
| Tên sản phẩm | Máy cắt thủy lực kiểu bên |
|---|---|
| Số mô hình | KS750 |
| Chiel Diameter | 220mm |
| Máy xúc phù hợp (tấn) | 70~110 tấn |
| Điều kiện | Mới 100% |
| Tên sản phẩm | Máy ngắt sóng thủy lực loại tắt tiếng |
|---|---|
| Số mô hình | KS220 |
| Chiel Diameter | 140mm |
| Máy xúc phù hợp (tấn) | 16-22 tấn |
| Điều kiện | Mới 100% |
| Tên sản phẩm | Bộ ngắt thủy lực loại hàng đầu |
|---|---|
| Số mô hình | KS320 |
| Chiel Diameter | 155mm |
| Máy xúc phù hợp (tấn) | 27 ~ 35 tấn |
| Điều kiện | Mới 100% |
| Tên sản phẩm | Bộ ngắt thủy lực loại hàng đầu |
|---|---|
| Số mô hình | KS120 |
| Chiel Diameter | 85mm |
| Máy xúc phù hợp (tấn) | 7~14 tấn |
| Điều kiện | Mới 100% |
| Phần tên | Bộ ngắt dầu bằng búa thủy lực |
|---|---|
| Chất lượng | Chất lượng cao |
| Ứng dụng | máy xúc |
| OEM | chấp nhận được |
| Kích thước | Tiêu chuẩn/Tùy chỉnh |
| Impact Rate | 100-150 Bpm |
|---|---|
| Size | Standard/Customized |
| Power Source | Hydraulic |
| Work Stress | 270-290 Bar |
| Working Flow | 255-300 L/min |
| Work Stress | 270-290 Bar |
|---|---|
| Power Source | Hydraulic |
| Working Flow | 255-300 L/min |
| Chisel Length | 2402mm |
| Size | Standard/Customized |
| Làm việc căng thẳng | thanh 270-290 |
|---|---|
| Nguồn năng lượng | Máy thủy lực |
| Quy trình làm việc | 255-300 L/phút |
| Chiel Length | 2402mm |
| Kích thước | Tiêu chuẩn / Tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Máy phá vỡ máy đào thủy lực |
|---|---|
| Số mô hình | KS500 |
| Chiel Diameter | 195mm |
| Máy xúc phù hợp (tấn) | 50~60 tấn |
| Điều kiện | Mới 100% |