| Product Name | Top Type Hydraulic Breaker |
|---|---|
| Model Number | KS320 |
| Chisel Diameter | 155mm |
| Suitable Excavator(Ton) | 27~35 Ton |
| Condition | 100% New |
| Tên sản phẩm | Máy đào đá thủy lực |
|---|---|
| Số mô hình | KS450 |
| Chiel Diameter | 190mm |
| Máy xúc phù hợp (tấn) | 45~55 tấn |
| Điều kiện | Mới 100% |
| Tên sản phẩm | Bộ ngắt thủy lực loại hàng đầu |
|---|---|
| Số mô hình | KS320 |
| Chiel Diameter | 155mm |
| Máy xúc phù hợp (tấn) | 27 ~ 35 tấn |
| Điều kiện | Mới 100% |
| Product Name | Top Type Hydraulic Breaker |
|---|---|
| Model Number | KS550 |
| Chiel Diameter | 200mm |
| Máy xúc phù hợp (tấn) | 55 ~ 65 tấn |
| Condition | 100% New |
| Tên sản phẩm | Bộ ngắt thủy lực loại hàng đầu |
|---|---|
| Model Number | KS550 |
| Chiel Diameter | 200mm |
| Suitable Excavator(Ton) | 55~65 Ton |
| Condition | 100% New |
| Tên sản phẩm | Máy đào đá thủy lực |
|---|---|
| Số mô hình | KS450 |
| Chiel Diameter | 190mm |
| Máy xúc phù hợp (tấn) | 45~55 tấn |
| Điều kiện | Mới 100% |
| Tên sản phẩm | Loại bộ ngắt thủy lực bên |
|---|---|
| Số mô hình | KS550 |
| Chiel Diameter | 200mm |
| Máy xúc phù hợp (tấn) | 50~65 tấn |
| Điều kiện | Mới 100% |
| Tên sản phẩm | Máy ngắt sóng thủy lực loại tắt tiếng |
|---|---|
| Số mô hình | KS450 |
| Chiel Diameter | 190mm |
| Máy xúc phù hợp (tấn) | 45~55 tấn |
| Điều kiện | Mới 100% |
| Tên sản phẩm | Máy ngắt sóng thủy lực loại tắt tiếng |
|---|---|
| Số mô hình | KS350 |
| Chiel Diameter | 165mm |
| Máy xúc phù hợp (tấn) | 35~40 tấn |
| Điều kiện | Mới 100% |
| Tên phần | ắc quy |
|---|---|
| Chất lượng | Chất lượng cao |
| Ứng dụng | Máy cắt thủy lực |
| OEM | Được chấp nhận. |
| Kích thước | Tiêu chuẩn / Tùy chỉnh |