| Phần tên | ắc quy |
|---|---|
| Chất lượng | Chất lượng cao |
| Ứng dụng | Máy cắt thủy lực |
| OEM | chấp nhận được |
| Kích thước | Tiêu chuẩn/Tùy chỉnh |
| Product Name | Top Type Hydraulic Breaker |
|---|---|
| Model Number | KS320 |
| Chisel Diameter | 155mm |
| Suitable Excavator(Ton) | 27~35 Ton |
| Condition | 100% New |
| Tên sản phẩm | Bộ ngắt thủy lực loại hàng đầu |
|---|---|
| Số mô hình | KS320 |
| Chiel Diameter | 155mm |
| Máy xúc phù hợp (tấn) | 27 ~ 35 tấn |
| Điều kiện | Mới 100% |
| Tên sản phẩm | Máy ngắt sóng thủy lực loại tắt tiếng |
|---|---|
| Số mô hình | KS220 |
| Chiel Diameter | 140mm |
| Máy xúc phù hợp (tấn) | 16-22 tấn |
| Điều kiện | Mới 100% |
| Tên sản phẩm | Bộ ngắt thủy lực loại hàng đầu |
|---|---|
| Số mô hình | KS320 |
| Chiel Diameter | 155mm |
| Máy xúc phù hợp (tấn) | 27 ~ 35 tấn |
| Điều kiện | Mới 100% |
| Tên sản phẩm | Bộ ngắt thủy lực loại hàng đầu |
|---|---|
| Số mô hình | KS120 |
| Chiel Diameter | 85mm |
| Máy xúc phù hợp (tấn) | 7~14 tấn |
| Điều kiện | Mới 100% |
| Phần tên | pin định vị |
|---|---|
| Chất lượng | Chất lượng cao |
| Ứng dụng | máy xúc |
| OEM | chấp nhận được |
| Kích thước | Tiêu chuẩn/Tùy chỉnh |
| Phần tên | Đục KS650 |
|---|---|
| Chất lượng | Chất lượng cao |
| Ứng dụng | máy xúc |
| OEM | chấp nhận được |
| Kích thước | Tiêu chuẩn/Tùy chỉnh |
| Phần tên | thông qua Bolt |
|---|---|
| Chất lượng | Chất lượng cao |
| Ứng dụng | máy xúc |
| OEM | chấp nhận được |
| Kích thước | Tiêu chuẩn/Tùy chỉnh |
| Phần tên | thông qua Bolt |
|---|---|
| Chất lượng | Chất lượng cao |
| Ứng dụng | máy xúc |
| OEM | chấp nhận được |
| Kích thước | Tiêu chuẩn/Tùy chỉnh |