| Suitable Excavator Weight | 6-8.5ton |
|---|---|
| Working Flow | 50-90 L/min |
| Applicable Excavator Brand | Caterpillar, Komatsu, Hitachi, Etc. |
| Impact Rate | 500-900 Bpm |
| Power Source | Hydraulic |
| Tên sản phẩm | Máy phá đá thủy lực |
|---|---|
| Số mô hình | KS120 |
| Chiel Diameter | 85mm |
| Máy xúc phù hợp (tấn) | 7-11 tấn |
| Điều kiện | Mới 100% |
| Tên sản phẩm | Máy phá đá thủy lực |
|---|---|
| Model Number | KS150 |
| Chiel Diameter | 100mm |
| Máy xúc phù hợp (tấn) | 10-14 tấn |
| Điều kiện | Mới 100% |
| Tên sản phẩm | Máy phá đá thủy lực |
|---|---|
| Số mô hình | KS450 |
| Chiel Diameter | 190mm |
| Máy xúc phù hợp (tấn) | 45-55 tấn |
| Điều kiện | Mới 100% |
| Tên sản phẩm | Máy phá đá thủy lực |
|---|---|
| Số mô hình | KS300 |
| Chiel Diameter | 150mm |
| Máy xúc phù hợp (tấn) | 28-32 tấn |
| Điều kiện | Mới 100% |
| Tên sản phẩm | Máy phá đá thủy lực |
|---|---|
| Số mô hình | KS80 |
| Chiel Diameter | 68mm |
| Máy xúc phù hợp (tấn) | 4,5-6 tấn |
| Điều kiện | Mới 100% |
| Phần tên | Đục KS650 |
|---|---|
| Chất lượng | Chất lượng cao |
| Ứng dụng | máy xúc |
| OEM | chấp nhận được |
| Kích thước | Tiêu chuẩn/Tùy chỉnh |
| Địa điểm trưng bày | Trung Quốc |
|---|---|
| Video kiểm tra xuất phát | Được cung cấp |
| Báo cáo thử máy | Được cung cấp |
| Loại tiếp thị | Sản phẩm thông thường |
| Bảo hành | 1 năm |
| Tên phần | Miếng đệm nhôm |
|---|---|
| Vật liệu | Nhôm |
| Chất lượng | Chất lượng cao |
| Ứng dụng | Máy đào |
| OEM | Được chấp nhận. |
| Tổng khối lượng | 709 kg |
|---|---|
| Chiel Diameter | 100mm |
| Chiel Length | 950 mm |
| Quy trình làm việc | 80-110 L/phút |
| Làm việc căng thẳng | 160-170 bar |