| Phần tên | Bu lông lục giác bên ngoài |
|---|---|
| Chất lượng | Chất lượng cao |
| Ứng dụng | máy xúc |
| OEM | chấp nhận được |
| Kích thước | Tiêu chuẩn/Tùy chỉnh |
| Phần tên | Đòi bên bộ ngắt thủy lực |
|---|---|
| Chất lượng | Chất lượng cao |
| Ứng dụng | máy xúc |
| OEM | chấp nhận được |
| Kích thước | Tiêu chuẩn/Tùy chỉnh |
| Tên phần | hộp công cụ |
|---|---|
| Chất lượng | Chất lượng cao |
| Ứng dụng | Máy đào |
| OEM | Được chấp nhận. |
| Kích thước | Tiêu chuẩn / Tùy chỉnh |
| Phần tên | ắc quy |
|---|---|
| Chất lượng | Chất lượng cao |
| Ứng dụng | Máy cắt thủy lực |
| OEM | chấp nhận được |
| Kích thước | Tiêu chuẩn/Tùy chỉnh |
| Phần tên | Bộ sửa chữa 850 Phốt xi lanh trước |
|---|---|
| Chất lượng | Chất lượng cao |
| Ứng dụng | máy xúc |
| OEM | chấp nhận được |
| Kích thước | Tiêu chuẩn/Tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | MÁY CẮT KEISHARP |
|---|---|
| Vật liệu | đúc thép |
| Chất lượng | Chất lượng cao |
| Ứng dụng | Máy đào |
| OEM | Được chấp nhận. |
| Tên sản phẩm | Máy ngắt sóng thủy lực loại tắt tiếng |
|---|---|
| Số mô hình | KS450 |
| Chiel Diameter | 190mm |
| Máy xúc phù hợp (tấn) | 45~55 tấn |
| Điều kiện | Mới 100% |
| Tên sản phẩm | Máy ngắt sóng thủy lực loại tắt tiếng |
|---|---|
| Số mô hình | KS100 |
| Chiel Diameter | 75mm |
| Máy xúc phù hợp (tấn) | 6~9 tấn |
| Điều kiện | Mới 100% |
| Tên sản phẩm | Loại bộ ngắt thủy lực bên |
|---|---|
| Số mô hình | KS550 |
| Chisel Diameter | 200mm |
| Máy xúc phù hợp (tấn) | 50~65 tấn |
| Điều kiện | Mới 100% |
| Tên sản phẩm | Máy ngắt sóng thủy lực loại tắt tiếng |
|---|---|
| Chiel Diameter | 135mm |
| Máy xúc phù hợp (tấn) | 16-22 tấn |
| Điều kiện | Mới |
| Bảo hành | 6~12 tháng |